-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- forum A2 -‘๑’-

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Dư vị tình iu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Dư vị tình iu I_icon_minitimeThu Jul 02, 2009 11:29 am

vampire
vampire
chủ tịch hội đồng quản trị

Hiện đang:

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Dư vị tình iu

Trong bất cứ ai cũng vậy, đôi lúc mình đang yêu nhưng lại rất ngại nói tiếng yêu. Vì sao vậy? 1 câu hỏi rất thú vị dành cho những người đang iu nhau.

Chẳng thà chúng ta cứ để tình yêu âm thầm tiến triển 1 cách đẹp đẽ giữa 2 người đi, để từ đó mỗi bên có thể tự khám phá và tìm thấy những điều mới mẻ và thú vị của đối tượng mình đang iu. Làm như thế có phải chăng sẽ làm cho cuộc tình ấy thêm lôi cuốn và tuyệt vời hơn ko? Có đấy các bạn ạ! Tình iu không chỉ là một thứ cung bậc của cảm xúc trong mỗi con người mà nó còn là một kiệt tác nghệ thuật mà 2 người iu nhau tạo nên nó và họ sẽ thêm hoặc bớt đi những phần mình cho là đối tượng kia thích thú hoặc đôi lúc cũng có thể làm cho người kia không thích nếu ko gọi nó là căm ghét nhưng như thế mới gọi là thú vị và hấp dẫn chứ phải không nào?

Dẫu nếu có em iu anh lắm lắm nhưng em đừng bật ra câu nói "Em iu anh" nha! Vì trong anh biết được rằng em đã iu anh rồi nhưng anh vẫn chưa muốn nghe câu nói ấy vì anh muốn cuộc tình đôi ta vẫn đẹp đẽ như xưa như từ lúc chúng ta vừa gặp nhau lần đầu.

Dẫu em có nói rằng "Em rất iu anh" rồi và trong lúc ấy trong tâm trí anh sẽ còn khắc sâu mãi lời nói ấy sau này nhưng đợi đến sau này rồi sẽ ra sao? Vì lúc này đây chúng ta vừa mới trải qua 1 bước ngoặc lớn của cuộc tình đấy. Và khi đã sang 1 trang mới rồi thì chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo đây khi mà 2 ta vẫn chưa chuẩn bị đón nhận nó. Thôi thì 2 ta cứ iu nhau trong sáng và vô tư đi, đừng nghĩ ngợi nhiều. Nếu 2 ta cùng nhau cố gắng làm được điều đó cũng chứng tỏ đc rằng em đã nói "Em iu anh" cho anh nghe cũng như anh đã nói câu "Anh iu em" cho em nghe đấy.

Điều kỳ diệu của tình yêu cũng chính là nỗi sợ của anh khi 1 ngày nào đó nhỡ đâu em nói rằng "Em iu anh" thì sao? Và chính lúc ấy trở về sau cả anh và em cũng đều biết rằng tại sao anh lại sợ em nói iu anh đến thế !! Và luôn chúc những cặp tình nhân đang iu nhau rằng hãy cố gắng giữ gìn thứ tình cảm trong sáng ấy nhé !! Đừng vì một khoảnh khắc ko kiềm lòng được mà đánh mất nó.....(st)

Dư vị tình iu I_icon_minitimeSun Oct 18, 2009 8:25 pm

tuyetyeuthuong114_115
tuyetyeuthuong114_115
giam' đốc
giam' đốc

Hiện đang:

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dư vị tình iu

hay lem, rat co y nghia Dư vị tình iu Icon_cheers

Dư vị tình iu I_icon_minitimeSun Oct 18, 2009 8:39 pm

Kelly Love
Kelly Love

Hiện đang:

Nữ

uhm bài naj` rất hay!!!

Dư vị tình iu I_icon_minitimeTue Oct 20, 2009 5:26 pm

vampire
vampire

Hiện đang:

Nữ

tk

Dư vị tình iu I_icon_minitime

Sponsored content

Hiện đang:

Dư vị tình iu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất