-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- forum A2 -‘๑’-

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

hãy cảm nhận

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
hãy cảm nhận I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 9:53 am

rainbow colorful
rainbow colorful
thư ki'
thư ki'

Hiện đang:

Nữ

Bài gửiTiêu đề: hãy cảm nhận

Bạn đã yêu,đang yêu ?vậy bạn biết gì về tình yêu?bạn có biết nó khiến con người ta có những lúc rất zui,nhưng cũng có lúc nước mắt ko biết tại sao lại chảy ra,vì nỗi buồn người ấy mang tới cho mình,hay vì niềm hạnh phúc nhỏ nhoi mà mình cảm nhận được từ người ấy,khi thật lòng yêu thương 1 ai đó thì họ có thể sẽ là cả thế giới của bạn,bạn bùn họ cũng bùn,bạn vui họ sẽ vui cùng niềm vui của bạn, họ là nơi bạn có thể tựa đầu mà khóc bao lâu cũng được,là người khi bùn luôn tìm mọi cách làm bạn zui,vì nụ cười của bạn khiến họ hạnh phúc,vì họ chỉ thấy ấm áp,hạnh phúc khi được nhìn thấy nụ cười trên gương mặt của bạn,họ đau cho nỗi đau của bạn,cầu xin thượng đế cho họ được gánh chịu nỗi đau ấy thay bạn,chỉ mong 1 điều bạn khỏe mạnh,tươi vui,họ cuốn cả lên ko bit làm gì,ríu rít xl khi họ làm bạn bùn,bạn giận,thức dậy rất sớm để nt xl bạn,họ làm rất nhìu nhưng ko đòi hỏi ở bạn bất cứ điều gì,chỉ bởi 1 điều,họ đã yêu bạn,họ yêu bạn rất nhìu,yêu hơn bản thân họ,họ mún dành tất cả những gì tôt đẹp nhất cho bạn,họ thấy bùn,rất bùn vì thấy mình chưa làm gì được cho bạn,họ đã tự trách mình rất nhìu,ko phải vì họ ko muốn làm mà vì họ ko có điều kiện như mọi người,nhưng những gì có thể,họ sẽ làm tất cả vì bạn,chỉ vì 1 lí do đơn giản,họ yêu bạn..
Suu tam

hãy cảm nhận

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất