-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- forum A2 -‘๑’-

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Gửi Nhung!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Gửi Nhung! I_icon_minitimeFri Jan 20, 2012 8:06 pm

tambiet
tambiet
thư ki'
thư ki'

Hiện đang:

Nam

Bài gửiTiêu đề: Gửi Nhung!

۩۞۩๑ (¯`•BUM•´¯) ๑۩۞۩๑ .: Nói thật là tui thích bạn lâu rồi , nhưng tôi luôn giữ kín và không nói. Bây giờ thì tôi nói cho Nhung biết, để tui còn vơi nhẹ lòng nữa. Những tháng ngày qua thật sự rất vui. Nhung là người con gái dễ thương và rất đáng yêu, đôi lúc Nhung hơi dữ nhưng tóm lại thì Nhung rất tốt và tôi thích Nhung là vậy. Nhưng Nhung à , tôi đã suy nghĩ rất nhiều và khi tôi cho Nhung biết sự thật này thì có lẽ tui sẽ không thích Nhung nữa. Có lẽ với Nhung , Hồng Đạt và Xuân Bình là quá đủ rồi, tôi chỉ là thằng cùi bắp và nhảm nhí thôi. Nói chơi chứ tui nghĩ lại rồi , hai đứa mình làm bạn cùng lớp sẽ tốt hơn. Tôi không muốn sống trong nỗi nhớ và sự tưởng tượng của mình nữa. Cuộc sống phải có niềm vui, vì thế tui không nên buồn mãi được.
๑۩۞۩๑ (¯`•BUM•´¯) ๑۩۞۩๑ .: Nói thật là tui thích bạn lâu rồi , nhưng tôi luôn giữ kín và không nói. Bây giờ thì tôi nói cho Nhung biết, để tui còn vơi nhẹ lòng nữa. Những tháng ngày qua thật sự rất vui. Nhung là người con gái dễ thương và rất đáng yêu, đôi lúc Nhung hơi dữ nhưng tóm lại thì Nhung rất tốt và tôi thích Nhung là vậy. Nhưng Nhung à , tôi đã suy nghĩ rất nhiều và khi tôi cho Nhung biết sự thật này thì có lẽ tui sẽ không thích Nhung nữa. Có lẽ với Nhung , Hồng Đạt và Xuân Bình là quá đủ rồi, tôi chỉ là thằng cùi bắp và nhảm nhí thôi. Nói chơi chứ tui nghĩ lại rồi , hai đứa mình làm bạn cùng lớp sẽ tốt hơn. Tôi không muốn sống trong nỗi nhớ và sự tưởng tượng của mình nữa. Cuộc sống phải có niềm vui, vì thế tui không nên buồn mãi được.
๑۩۞۩๑ (¯`•BUM•´¯) ๑۩۞۩๑ .: Cần 2 đểm để tạo thành 1 đường thẳng và cần 2 tâm hồn đồng điệu để thành tình yêu, rất tiếc tim tôi đã lỗi nhịp... Nhung rất dễ thương , chắc Nhung biết điều đó rồi ^^ và có rất nhiều người thích Nhung. Tui tin sẽ có người mang lại cho Nhung được nhiều niềm vui và đó là người Nhung cần. Mình sẽ làm bạn Nhung ha. Được chứ?
๑۩۞۩๑ (¯`•BUM•´¯) ๑۩۞۩๑ .: Cần 2 đểm để tạo thành 1 đường thẳng và cần 2 tâm hồn đồng điệu để thành tình yêu, rất tiếc tim tôi đã lỗi nhịp... Nhung rất dễ thương , chắc Nhung biết điều đó rồi ^^ và có rất nhiều người thích Nhung. Tui tin sẽ có người mang lại cho Nhung được nhiều niềm vui và đó là người Nhung cần. Mình sẽ làm bạn Nhung ha. Được chứ?

Gửi Nhung! I_icon_minitimeThu Nov 08, 2012 3:59 pm

mrthuannguyen79hn

Hiện đang:

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Nhung!

Trong cuộc sống hãy học cách "Chủ động chấp nhận cả những điều mình không mong muốn mộn cách nghệ thuật".

Gửi Nhung!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất