-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- forum A2 -‘๑’-

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

___Giận___

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
___Giận___ I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 6:43 pm

vampire
vampire
chủ tịch hội đồng quản trị
chủ tịch hội đồng quản trị

Hiện đang:

Nữ

Bài gửiTiêu đề: ___Giận___

Giận người đã làm ta quyến luyến
Giận người đã làm ta chờ mong
Giận người đã để ta hy vọng, để rồi thất vọng tràn trề…
___Giận___ K38ms
Không biết rằng từ lúc nào ta đã yêu người hơn chính bản thân ta, luôn cố gắng làm người vui, không oán trách khi người làm ta buồn…Thế nhưng có khi nào người nhận ra điều đó, và hiểu được lòng ta, cho ta cơ hội để cảm nhận được trái tim người, cho ta biết rằng người cũng luôn quan tâm, theo ta trên bước đường ta đi.
Ảo vọng!!Mãi mãi chuyện đó sẽ không đến với ta. Người đã quên ta khi tìm thấy được ánh sáng mới, tìm thấy được niềm vui mới.
Ta giận người nhiều lắm, rất nhiều, nhưng cho dù người làm điều gì có lỗi, ta vẫn không xa người, ta sẽ luôn bên người, mãi mãi…mãi mãi…

Tình yêu…???

{ Tháng Chín 24, 2009 @ 4:49 chiều } · { inspiration }
{ } · { Phản hồi (1) }
___Giận___ Moz-screenshot
Trong suốt lịch sử của nhân loại, tình yêu luôn là điều bí ẩn, là đề tài vô tận của văn chương và thơ ca. Nhà thơ Xuân Diệu đã ví von rằng “Yêu là chết trong lòng một ít”, nhưng thực chất, tình yêu là gì?
___Giận___ Moz-screenshot-1___Giận___ Pic_2008-07-29_204427___Giận___ Pic_2008-07-29_204427
Tình yêu là sự đồng ý?
Tình yêu là sự hiểu nhau?
Tình yêu là muốn người mình yêu luôn hạnh phúc…???
___Giận___ 2
Nhìn lại những mối tình đã đi qua, bỗng dưng thấy mình không yêu ai thật lòng, nếu có thì cũng chỉ là tình cảm thoáng qua mà thôi. Nghĩ mình cũng thật quá đáng, nhưng thật sự mình chưa tìm được một người có thể làm lòng mình yên bình và ấm áp. Nếu một lần được yêu bằng chính tình cảm thật của mình, mình nhất định không bông đùa, không lừa dối “người ấy”, mình sẽ luôn tạo nên điều mới lạ trong tình yêu của mình, sẽ luôn giữ tình cảm của mình thật trong sáng, nhẹ nhàng.
___Giận___ 119492013713
Cả em và tử thần đều muốn có anh, có điều em có ưu thế hơn ông ta, bởi vì em yêu anh, yêu anh sâu sắc. ( Tác phẩm: Yêu anh hơn cả tử thần–Tào Đình).
Mình chưa yêu, vì thế cũng không biết tình cảm đơn phương là như thế nào…Có một câu nói :
Nếu nói rằng: “Yêu là mỗi sợi tơ. Tấm vải tình yếu nhất định phải do hai người dệt từng sợi một mới tạo nên hạnh phúc” thì yêu đơn phương, hỏi có phải tình yêu?
Thật buồn khi phải yêu một ai đó mà không được đáp trả, chỉ lặng thầm chôn giấu tình cảm vào trong tim. Mình là người không biết che đậy tình cảm, nên khi thích một ai đó, mình nhất định sẽ bộc lộ ra ngay. Mình nghĩ nên nói với ” người ấy” tình cảm thật của mình, để sau này khi nghĩ lại sẽ không thấy hối tiếc vì sao ngày xưa không nói ra.
Cuối cùng chúc các bạn tìm được một nửa tình yêu thật sự của mình!
___Giận___ 10381261227340654

Thời gian……

{ Tháng Chín 20, 2009 @ 6:06 chiều } · { inspiration }
{ } · { Phản hồi (1) }
___Giận___ Thoigian
Thời gian trôi qua mau chỉ còn kỷ niệm!!
3 năm học CĐ sắp kết thúc, mỗi đứa lại đi trên con đường riêng mình đã chọn..lại xa nhau, không biết sau này gặp lại có còn nhớ đến nhau, đùa giỡn vô tư như trước…
Ngày mai ở khắp phương trời
Bạn ơi có nhớ những lời ngày xưa
Nhớ thời còn học dưới mưa
Nhớ thời chạy nhảy giửa trưa nắng hè
Phượng hồng ngây ngất tiếng ve
Xa rồi mà vẫn còn nghe tiếng lòng
Để rồi thổn thức chờ mong
Để rồi còn đó, khoảng không sự buồn..

Dòng thời gian trôi qua có xóa hết bao niềm đau
Ngồi cô đơn dâng lên khóe mắt khiến cho lệ tuôn
Ngày tháng cứ mãi trôi qua
Hạnh phúc cứ mãi trôi đi
Giờ tìm đâu thấy……….

___Giận___

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất