-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- forum A2 -‘๑’-

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Nhưng em vẫn yêu anh....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Nhưng em vẫn yêu anh.... I_icon_minitimeThu Nov 05, 2009 6:44 pm

vampire
vampire
chủ tịch hội đồng quản trị
chủ tịch hội đồng quản trị

Hiện đang:

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Nhưng em vẫn yêu anh....

Nhưng em vẫn yêu anh.... 10699051238900601

Anh! Là tình yêu, là hi vọng, là niềm hạnh phúc của em. Và em muốn nói rằng: Em yêu anh!

Anh!

Anh như một giấc mơ, lung linh và xa tầm với. Trong giấc mơ tuyệt vời đó – giấc mơ của riêng mình – em thấy anh! Anh có khuôn mặt buồn nhưng rất đẹp, có giọng nói ấm áp, nhẹ nhàng. Anh giỏi giang và biết quan tâm tới người khác. Anh có nhiều cô gái theo đuổi nhưng vẫn thường nói chuyện với em. Anh có một bờ vai vững chãi, một cánh tay khỏe mạnh, luôn đón lấy em khi em gục ngã. Trong giấc mơ, anh hoàn hảo và không tì vết. Anh là giấc mơ bất tận khiến em không bao giờ muốn tỉnh dậy. Em mơ được có anh!

Nhưng em vẫn yêu anh.... 12388991013406_yume_photo

Anh!

Anh như một làn gió, nhẹ nhàng và không thể nắm bắt. Số phận thổi gió anh vào đời em, tình cờ và không hề có sự sắp đặt. Anh đến như gió, lặng lẽ và không ồn ào. Anh mang theo mình cả hương thơm đồng nội, cả cái ấm áp gió xuân, cái mát mẻ gió thu và cả những giá lạnh ngày đông buốt giá. Thổi đến em sự quan tâm nồng nhiệt, những hài hước thú vị và cả những giận hờn lạnh lẽo. Rồi em yêu anh, cũng chỉ như gió, nhẹ nhàng tự nhiên đến không ngờ. Một ngày em nhận ra, cuộc sống của em không thể thiếu gió, dù chỉ là cơn gió thoảng em không bao giờ nhìn thấu.

Nhưng em vẫn yêu anh.... 12388991088318_yume_photo

Anh!

Anh như một cơn mưa, trong sạch, mát lành nhưng đầy chóng vánh. Tâm hồn anh, sâu sắc, và trầm lắng như một cơn mưa. Mưa anh lặng lẽ, đã tưới mát tâm hồn em. Mưa về rửa trôi mọi bụi bẩn, khiến lòng người thanh sạch và nhẹ nhõm. Để em có thể tìm thấy góc mát lành nơi tâm hồn mình, để em có thể nhìn cuộc sống bằng một cái nhìn khác, và để em hiểu hơn về bản thân em. Như người bộ hành trên sa mạc, em trông chờ anh, và đón mưa về với tất cả hạnh phúc, hân hoan, với tất cả khát khao và một cái gì đó như là biết ơn. Em biết ơn cuộc đời đã cho em được gặp anh. Và em biết ơn anh đã bên em khi em cần.

Nhưng em vẫn yêu anh.... 12388990978567_yume_photo

Nhưng anh!

Yêu một người không bao giờ là chuyện dễ dàng, phải không anh?

Em yêu anh, bất chấp tất cả những gì mà em đã biết!

Dù biết tất cả sẽ chỉ là đau khổ, nhưng em vẫn yêu anh!

Em yêu anh!

Em yêu anh!

Em yêu anh thật sự đấy!

Nhưng em vẫn yêu anh.... 1238899112362_yume_photo

Nhưng em vẫn yêu anh....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất