-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
-‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’- -‘๑’-
>> Đăng nhập : Bạn đã có tài khoản ở forum click vào để gõ ID và password.
>> Đăng ký : Bạn chưa có tài khoản ở forum, đăng ký 1 tài khoản để tham gia thảo luận.
===========================================
-‘๑’- forum A2 -‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- forum A2 -‘๑’-

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!! I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 8:07 pm

__Lucky_YouLoveMe__
__Lucky_YouLoveMe__
thư ki'
thư ki'

Hiện đang:

Nam

Bài gửiTiêu đề: Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!!

Anh sợ em những lúc như thée này… Im lặng… Câm nín… Anh biết anh sai rồi… Anh sợ những lúc có em bên anh mà anh biết không giữ được em mãi trong tay mình….

Anh sợ những lúc em cười… Vì anh không muốn nụ cười đó dứt… Anh sợ em những lúc em khóc vì anh biết anh lại làm em đau khổ rồi… Anh sợ em vì những lúc không có em bên cạnh…. Nhớ vòng tay em làm anh càng sợ nỗi cô đơn hơn.. Anh sợ em những lúc em nói ở bên anh mãi mãi… Vì chằng có gì là mãi mãi cả… Nhưng anh vẫn nghe, vì anh sợ mất em… Rồi lúc em xa vòng tay anh….

Trong khoảng lặng của trái tim … Anh càng sợ em hơn… Anh sợ phải nhớ em… RỒi anh lại khóc… Anh sợ lại bên anh bởi vì anh beiét anh sẽ không xa em được nữa… Anh sợ em đơn giản vì anh yêu em mà thôi!

Cô đơn….

Anh cũng chẳng biết mình phải làm gì lúc này… Cô đơn trống trải… Những khi online, không thấy nick em sáng… Lòng anh chợt dâng lên một nỗi hụt hẫng… Một nỗi bồn man mác….Và một nỗi mong chờ miên man…. Đến khi thấy nick em sáng.. Anh bỗng cảm thấy rất vui… Cảm giác như có em đang ở bên cạnh anh vậy…. Nhưng anh lại không đủ can đảm để hiện nick lên…. Không có can đảm để vào nick em để nói chuyện… Và khi em offline… Long anh chợt dâng lên một sự nuối tiếc vô bờ… Anh thật là ngốc nghếch phải không em…?

Những lần nhận tin nhắn của em là những lần tim anh như nhói lại… Anh biết em còn yêu anh… Còn quan tâm đến 1 thằng ngốc như anh nhiều lắm… Nhưng tại sao?.. Tại sao chúng ta lại không thể trở về như ngãy xưa được nữa…? Phải chăng vì lòng tự ái của anh quá lớn… Phải chăng vì lòng tự trọng của em quá sâu?… Hay tại vì có người đã thay đổi rồi…? Phải chăng chúng ta là hai đường thằng song song mãi mãi không bao giờ gặp nhau trên một tờ giấy trắng….?

Em đi rồi anh mới cảm thấy em quan trọng như thế nào với ah… Mất em.. Anh cảm thấy anh không còn là anh nữa… Dù vẫn cười đấy.. nói đấy… nhưng là với một trái tim đã chết… Nhớ em quá nhiều…. Nỗi đau như nhân thêm… Con tim như đã héo tàn… Khoảng cách như rộng thêm… Không còn cơ hội… Không biết tương lai là gì…Chỉ biết trước mặt anh là một mầu xám…. Và em là nỗi đau không bao giờ phai mờ…Em ra đi làm nhân thêm nỗi sợ hãi trong anh…Anh sợ đau sợ ốm… Vì anh biết lúc đó sẽ không còn em bên cạnh….

Nước mắt sẽ chảy dài mà không có ai lau… Không có em ở bên cạnh như ngay xưa… không ai ngồi cạnh anh dù anh có đuổi có trách… Anh hiểu chúng ta là hai phương trời quá xa… Mỗi khi nhìn trời mưa.. Nối nhớ em lại càng thêm da diết và dằn xé trái tim anh hơn.. Bởi đó là những lúcanh cô độc và cần có em ở bên nhất… Em giống như ngọn lửa sưởi ấm cho trái tim đã khô héo của anh vậy… Ngoài em ra…. tại sao anh lại không có cảm giác với bất kỳ một người con gái nào…dù cho người đó có đẹp hơn em… tốt hơn em… quan tâm log lắng và yêu thương anh nhiều hơn em… nhưng tại sạo.. tại sao trái tim anh chỉ yêu mình em mà thôi?

Em là hoài niệm trong anh… còn anh trong em là một nỗi nhớ… là một khoảng lặng không tên…. Anh tìm em như mây tìm gió… Một nơi xa xôi nào đó…. ANh mong em về… Xoa dịu nỗi đau trong anh… Nhưng anh biết… Tất cả chỉ là mơ ước….Và em mãi là niềm đau mà thôi… Anh khóc để biết anh cần em….Những rồi một ngày sẽ có một người lau nước mắt cho anh… Rồi em cũng ra đi mãi mãi… Chỉ còn mình anh với một hạnh phúc… Hạnh phúc không có em… Em mãi là em… để mãi là người anh yêu… em nhé….

Em ra đi… không ồn ào… cũng không nổi bật…Em đến với anh bình thường như những gì em có… những gì anh mong và những gì anh cần nhất… em là con người của gia đinh, của cuộc sống…. của nguyên tắc… Còn anh vẫn là anh… Đơn giản chỉ ………..

Anh và em đến với nhau không biết vì cái gì… chỉ biết những lúc em buồn có em bên cạnh…rất gần anh mà quá đỗi xa xôi… trái tim anh như buồn mà vui quá…. không khóc cũng chẳng sầu đau nhung nhớ…. Em mãi chìm trong hoài niệm mà thôi…. Anh sẽ mãi là một con người đầy nhiệt huyết…. Anh sẽ yêu thương như những ngày gặp em….Nhưng có một điều mà anh mãi biết…. YÊU EM ĐỂ RỒI MÃI KHÔNG CÓ EM…

__ Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!! Fresse ____[ L ]_[u][c][k][y]_____ Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!! Fresse _

Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!! I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 9:13 pm

Kelly Love
Kelly Love
chủ tịch hội đồng quản trị
chủ tịch hội đồng quản trị

Hiện đang:

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!!

cô đơn & đau là 2 kảm jac' khó chịu nhất đún hem???Hãy cố gắng để nó hok chiếm lĩnh lấy trái tym mỳnh thỳ dc goi`...học cách tha thứ đy nhek...
bạn sẽ nhận ra dc nhìu đìu hay trog cuộc sốg

Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!! I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 9:48 am

__Lucky_YouLoveMe__
__Lucky_YouLoveMe__
thư ki'
thư ki'

Hiện đang:

Nam

Cho dj ma dek thay' nhan lai caj' ji` ca? huuuuu

Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!! I_icon_minitime

Sponsored content

Hiện đang:

Ui Em De Roi` Mai Mai Ko Co Em !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất